Điều khiển công nghiệp CE 24VDC Coolmay PLC trong ngành sản xuất
| Tên thương hiệu: | Coolmay |
| Số mô hình: | CX3G-16MT-485/485 |
| MOQ: | 2 đơn vị |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Điều khiển công nghiệp Coolmay PLC
,PLC điều khiển công nghiệp 24VDC
,coolmay plc
Điều khiển công nghiệp CE 24VDC Coolmay PLC trong ngành sản xuất
Điều khiển công nghiệp PLC 24VDC DIN Rail Slot Modbus Giao thức Rtu RS485 RS232 Bộ điều khiển tích hợp
Bộ điều khiển logic lập trình Coolmay (PLC) chủ yếu bao gồm ba dòng: CX3G, FX3GC, L02 series.CX3G-16M là PLC nhỏ nhất trong số tất cả các sản phẩm.Nó áp dụng chip cấp quân sự, tốc độ hoạt động nhanh hơn và khả năng chống nhiễu mạnh mẽ.Các đầu vào và đầu ra áp dụng bộ cách ly quang.
Đặc trưng
- Hỗ trợ ngắt, nội suy cung tuyến tính
- Tự động điều chỉnh PID
- Dung lượng chương trình 32K
- 32K đăng ký lưu giữ
Thông số kỹ thuật
| Kích thước | 85 * 90 * 36mm |
| Kích thước cutout | 77 * 99mm |
| Cài đặt | Lắp đặt lỗ cố định và DIN-Rail (35mm) |
| I / O cấp |
Đầu vào và đầu ra NPN (có thể tùy chỉnh PNP) |
| I / O kỹ thuật số | 8DI / 8DO |
| Loại DO | Bóng bán dẫn |
| Đếm tốc độ cao |
Một pha 6 kênh 60KHz |
| Xung tốc độ cao | 8 kênh 10KHz |
| Mặc định |
1 cổng lập trình USB loại B mini, 1 cổng lập trình RS232 (Đầu cuối giao diện là cổng cái chuột với 8 lỗ), 2 cổng COM RS485 |
| Phần mềm | Tương thích với WORKS 2 |
Đóng hàng và gửi hàng
- Thời gian dẫn: 3 ngày đối với mẫu, 30 ~ 60 ngày đối với đơn đặt hàng số lượng lớn.
- Đóng gói: thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn 5 lớp
- Vận chuyển: DHL / UPS / FedEx / EMS…
OEM & ODM
- MOQ là 200 đơn vị.
Đấu dây
![]()
![]()
![]()
![]()
-
Dgood product!