Điều khiển công nghiệp kỹ thuật số 24IO PLC Coolmay cho máy đóng gói
| Tên thương hiệu: | Coolmay |
| Số mô hình: | CX3G-24MR |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | usd45-usd130 per piece |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
24IO Industrial Control PLC
,Industrial Control PLC Coolmay
,plc coolmay
Điều khiển công nghiệp kỹ thuật số 24 IO PLC Coolmay cho máy đóng gói
24 PLC điều khiển công nghiệp lập trình kỹ thuật số IO cho máy đóng gói
Mô hình: CX3G-24M
Đầu vào kỹ thuật số: 12
Đầu ra kỹ thuật số: 12 (Đầu ra rơ le hoặc bóng bán dẫn)
mặc định 6 kênh 1 pha 60khz đầu vào đếm tốc độ cao
mặc định 8 kênh đầu ra xung tốc độ cao (4 * 100khz + 4 * 10khz) nếu bóng bán dẫn.
1rs232 + 2rs485 cổng com
* pwm, tương tự, v.v. có thể được tùy chỉnh.
| Mô hình | CX3G-24MR / 24MT / 24MRT |
| Kích thước | 130 * 90 * 36mm |
| Kích thước cutout | 122 * 99mm |
| Cài đặt | Lắp đặt lỗ cố định và DIN-Rail (35mm) |
| Đặc trưng |
Hỗ trợ ngắt, nội suy cung tuyến tính, tự động điều chỉnh PID. 32K dung lượng chương trình, 32K đăng ký theo dõi |
| I / O cấp |
Đầu vào: NPN thụ động, thiết bị đầu cuối công cộng bị cô lập Đầu ra bóng bán dẫn: NPN |Đầu ra rơ le: Tiếp điểm khô thường mở |
| I / O kỹ thuật số | 16DI / 16DO |
| Loại DO |
Ngõ ra rơ le (MR): tải tối đa 5A |
| Đếm tốc độ cao |
Một pha 6 kênh 60KHz, hoặc 2 AB 60KHz + 1 AB 10KHz, hoặc 2 ABZ 60KHz + 1 AB pha 10 KHz |
| Xung tốc độ cao | 8 kênh, Y0-Y3 là 100KHz, Y4-Y7 là 10KHz |
| Đếm tốc độ cao + xung tốc độ cao <480KHz | |
| I / O tương tự | 2AI |
| Loại AI | 4-20mA (Loại khác như cặp nhiệt điện E / E_ / K / K_ / S / S_ / T / T_ / J / J_ / PT100 / PT1000 / NTC10K / NTC50K / NTC100K / 0 ~ 10V / 0 ~ 5V / 0-20mA / -5V ~ 5V / -10V ~ 10V cũng có thể được thực hiện) |
| Loại AO | 0 |
| Mặc định |
1 cổng lập trình USB loại B mini, 1 cổng lập trình RS232 (Đầu cuối giao diện là cổng cái chuột với 8 lỗ), 2 cổng COM RS485 |
| Phần mềm | Tương thích với WORKS 2 |
Đặc trưng
2. Tích hợp cao.Lên đến 40DI / 40DO, DO có thể là bóng bán dẫn / rơle / hỗn hợp;
Lên đến 16AD (điện áp hiện tại nhiệt độ) 8DA (điện áp hiện tại tùy chọn).
3. Hai cổng lập trình PLC: Mini Type B USB (với tốc độ đọc nhanh hơn) và RS232 (đầu chuột 8 lỗ cái)
Tối đa 2 RS485 hoặc 1 RS232 + 1RS485 tùy chọn / CÓ THỂ tùy chọn.
4. Nhiều Đếm tốc độ cao và xung tốc độ cao Đếm tốc độ cao thường pha đơn hoặc pha kép 5 100KHz, 1 20KHz
kênh kênh hoặc pha đôi 2 kênh 60KHZ, 1 kênh 10KHZ;
xung tốc độ cao thường 8 kênh, Y0-Y3 là 100KHz, Y4-Y7 là 10KHz.
5. Dung lượng chương trình 32K bước, 32K thanh ghi giữ khi tắt nguồn, hỗ trợ ngắt, nội suy tuyến tính & vòng, PID
và tự đánh ghen.
6. Mã hóa đặc biệt.Đặt mật khẩu là 12345678 để ngăn việc đọc dữ liệu triệt để
7. Nhiều thông số kỹ thuật có thể được tùy chỉnh
Hệ thống dây điện kỹ thuật số:
![]()
Hệ thống dây Analog:
![]()
Cài đặt:
![]()
-
Dgood product!