Giao diện máy ODM 8MB Flash HD HMI Bảng điều khiển điện trở 4 dây
| Tên thương hiệu: | COOLMAY |
| Số mô hình: | TK6043FH |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | USD 38-48 per set |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 100.000 bộ mỗi tháng |
Giao diện máy HMI ODM
,Giao diện máy HMI HD 8MB Flash
,bảng ODM hmi
Giao diện máy ODM 8MB Flash HD HMI Bảng điều khiển điện trở 4 dây
4.3 "Đèn nền LED TFT Bảng điều khiển HMI 32bit CPU 72mA / 24V Hỗ trợ tiêu thụ MODBUS và cổng miễn phí
| Kích thước | 134 * 102 * 36mm |
| Kích thước màn hình | 97 * 56mm |
| độ sáng | 400 cd / m² |
| Độ tương phản | 400: 01: 00 |
| Đèn nền | Đèn LED |
| Thời gian đèn nền | 60.000 giờ |
| ROM | NOR Flash 8MB |
| RAM | 64 MB |
| CPU | CPU 32bit 408MHz |
| Cổng tải xuống | Type-C, RS232, RS485 |
| Cổng COM | 1 RS232, 1 RS485 |
| Không bắt buộc | 1 WIFI (chiếm cổng RS485 mặc định) |
| Giao thức | Hỗ trợ MODBUS, cổng miễn phí và Giao thức truyền thông PLC phổ biến |
| Lịch | Đúng |
| Điện áp đầu vào | 12-24VDC ± 10% <150mA @ 24VDC |
| Tiêu dùng | 72mA / 24V |
| Lớp bảo vệ | IP65 (bảng điều khiển phía trước) |
| Nhiệt độ | Môi trường xung quanh: 0 ~ 50 ℃ Môi trường lưu trữ: -20 ~ 70 ℃ |
| Độ ẩm | 20% ~ 90% RH |
| Chứng nhận | CE |
|
Phần mềm |
Phần mềm lập trình HMI CoolMay mView |
![]()
HMI dòng TK áp dụng phần mềm Coolmay “mView”.“MView” là một bộ phần mềm lập trình giao diện người máy ổn định và đáng tin cậy cho các dịp công nghiệp.Thiết kế hệ thống độc lập và nguyên bản, tốc độ chạy tăng 200%, sử dụng bộ nhớ giảm 50%.
Nó hỗ trợ nhiều giao thức truyền thông và có thể giao tiếp với hơn 200 PLC và bộ điều khiển trên thị trường.
Lớp bảo vệ bảng điều khiển IP65, 65K TFT
-
Dgood product!