Máy nhân HMI 5 inch CPU 32bit cho thiết bị ấp trứng gà
| Tên thương hiệu: | Coolmay |
| Số mô hình: | TK6050FH |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | usd50-usd78 per piece |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
Máy nhân HMI 5 inch
,Máy nhân HMI 32 bit
,màn hình cảm ứng hmi 5 inch
Máy nhân HMI 5 inch CPU 32bit cho thiết bị ấp trứng gà
Bảng điều khiển HMI 24VDC Modbus 5 inch CPU 32bit 408MHz Đèn nền LED cho thiết bị ấp trứng gà
Màn hình cảm ứng dòng TK kết nối bộ điều khiển logic lập trình (PLC), bộ chuyển đổi tần số, bộ điều khiển tốc độ DC, thiết bị và thiết bị điều khiển công nghiệp khác, sử dụng màn hình hiển thị để hiển thị, ghi các thông số làm việc hoặc nhập lệnh hoạt động thông qua các đơn vị đầu vào (như bàn di chuột, chuột, vv) để đạt được một thiết bị kỹ thuật số để tương tác thông tin giữa con người và máy móc, bao gồm hai phần: phần cứng và phần mềm.
Tham số:
| Kích thước màn hình | 108 * 65mm |
| Cân nặng | Appox.0,33 kg |
| độ sáng | 300cd / m² |
| Độ tương phản | 400: 01: 00 |
| Đèn nền | Đèn LED |
| Thời gian đèn nền | 60.000 giờ |
| Màu hiển thị | 65536 màu |
| Loại cảm ứng | Bảng điện trở 4 dây |
| ROM | NOR Flash 8MB |
| RAM | 64 MB |
| CPU | CPU 32bit 408MHz |
| Cổng tải xuống | Type-C, RS232, RS485 |
| Cổng COM | 1 RS232, 1 RS485 |
| Không bắt buộc | 1 WIFI (chiếm cổng RS485 mặc định) |
| Giao thức | Hỗ trợ MODBUS, cổng miễn phí và Giao thức truyền thông PLC phổ biến |
| Lịch | Đúng |
| Điện áp đầu vào | 12-24VDC ± 10% <150mA @ 24VDC |
| Tiêu dùng | 85mA / 24V |
| Lớp bảo vệ | IP65 (bảng điều khiển phía trước) |
| Nhiệt độ | Môi trường xung quanh: 0 ~ 50 ℃ Môi trường lưu trữ: -20 ~ 70 ℃ |
| Độ ẩm | 20% ~ 90% RH |
| Chứng nhận | CE |
|
Phần mềm |
Phần mềm lập trình HMI CoolMay mView |
Đặc trưng:
● 5 "HMI 800 * 480 TFT LCD
● Bảng điều khiển cảm ứng điện trở có độ chính xác cao và độ tin cậy cao
● Hệ thống làm mát tự nhiên
● Cấp độ bảo vệ bảng điều khiển IP65
● Đèn nền LED
● Bộ nhớ lưu trữ bổ sung và lịch vạn niên
● Cung cấp một số lượng lớn các phòng trưng bày vectơ và các phòng trưng bày tự xây dựng
● Chức năng phần mềm được tạo khuôn mẫu và cá nhân hóa cùng tồn tại
● Hỗ trợ đa ngôn ngữ, chức năng dịch hàng loạt
● Nhập và xuất dữ liệu hàng loạt và công thức nấu ăn
Giao diện phần cứng:
![]()
![]()
![]()
-
Dgood product!