Bộ phận logic lập trình PLC công nghiệp 20mA Thiết bị đầu cuối công cộng bị cô lập
| Tên thương hiệu: | Coolmay |
| Số mô hình: | CX3G-32MR-2AD-A4-485 / 485 |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | usd64-usd115 per piece |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
Bộ logic lập trình PLC 20mA
,Bộ logic lập trình PLC 32K
,plc công nghiệp 32K
Bộ phận logic lập trình PLC công nghiệp 20mA Thiết bị đầu cuối công cộng bị cô lập
Điều khiển công nghiệp Plc có thể lập trình 16 Đầu vào kỹ thuật số 16 Đầu ra kỹ thuật số
Bộ điều khiển lập trình Coolmay PLC lần đầu tiên áp dụng công nghệ phân tách nguồn điện trong sự đổi mới phần cứng.Nó siêu mỏng, tỏa nhiệt thấp, tản nhiệt nhanh, ổn định và đáng tin cậy, PLC được tích hợp cao với tín hiệu tương tự và nhiệt độ, mạnh mẽ, dễ sử dụng, tiết kiệm chi phí và không gian, và linh hoạt.Nó có hiệu suất mạnh mẽ và có thể được sử dụng trong nhiều trường hợp yêu cầu điều khiển PLC mà không cần mô-đun mở rộng PLC bên ngoài.
| Mô hình | CX3G-32MR-2AD-A4-485 / 485 |
| Kích thước | 130 * 90 * 36mm |
| Kích thước cutout | 122 * 99mm |
| Cài đặt | Lắp đặt lỗ cố định và DIN-Rail (35mm) |
| Đặc trưng |
Hỗ trợ ngắt, nội suy cung tuyến tính, tự động điều chỉnh PID. 32K dung lượng chương trình, 32K đăng ký theo dõi |
| I / O cấp |
Đầu vào: NPN thụ động, thiết bị đầu cuối công cộng bị cô lập Đầu ra bóng bán dẫn: NPN |Đầu ra rơ le: Tiếp điểm khô thường mở |
| I / O kỹ thuật số | 16DI / 16DO |
| Loại DO |
Ngõ ra rơ le (MR): tải tối đa 5A |
| Đếm tốc độ cao |
Một pha 6 kênh 60KHz, hoặc 2 AB 60KHz + 1 AB 10KHz, hoặc 2 ABZ 60KHz + 1 AB pha 10 KHz |
| Xung tốc độ cao | 8 kênh, Y0-Y3 là 100KHz, Y4-Y7 là 10KHz |
| Đếm tốc độ cao + xung tốc độ cao <480KHz | |
| I / O tương tự | 2AI |
| Loại AI | 4-20mA (Loại khác như cặp nhiệt điện E / E_ / K / K_ / S / S_ / T / T_ / J / J_ / PT100 / PT1000 / NTC10K / NTC50K / NTC100K / 0 ~ 10V / 0 ~ 5V / 0-20mA / -5V ~ 5V / -10V ~ 10V cũng có thể được thực hiện) |
| Loại AO | 0 |
| Mặc định |
1 cổng lập trình USB loại B mini, 1 cổng lập trình RS232 (Đầu cuối giao diện là cổng cái chuột với 8 lỗ), 2 cổng COM RS485 |
| Phần mềm | Tương thích với WORKS 2 |
![]()
Đặc trưng
2. Tích hợp cao với đầu vào / đầu ra kỹ thuật số plc, đầu vào / đầu ra tương tự, cổng com, v.v.
3. Nhiều Đếm tốc độ cao và xung tốc độ cao.
4. Dung lượng chương trình 32K bước.
5. Mã hóa đặc biệt
6. Dịch vụ tùy chỉnh được hỗ trợ!
Ứng dụng:
![]()
![]()
-
Dgood product!