QM3G ซีรี่ส์ 10In HMI PLC Controller อุณหภูมิการแสดงผลแนวตั้ง
| ชื่อแบรนด์: | Coolmay |
| หมายเลขรุ่น: | QM3G-100FH |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15,000 หน่วยต่อสัปดาห์ |
10In HMI PLC Controller
,Portrait Display HMI PLC Controller
,Portrait Display HMI PLC Combo
QM3G ซีรี่ส์ 10 นิ้ว HMI แนวตั้ง แสดงผล อุณหภูมิ PLC คอนโทรลเลอร์ 6-8W DC24V RS232 RS485
โซลูชันแบบออล-อิน-วันคือการรวมตัวควบคุม อินเทอร์เฟซการทำงาน อินพุต/เอาต์พุต อินพุต/เอาต์พุตแบบอะนาล็อก การนับ/พัลส์ความเร็วสูง และพอร์ตสื่อสารเข้าไว้ในหน่วยขนาดกะทัดรัดเพื่อตอบสนองความต้องการของการควบคุมอุปกรณ์อัตโนมัติของลูกค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์ของ HMI PLC ทั้งหมดในที่เดียว
คุณสมบัติ:
1. สุดยอดฟังก์ชั่น PLC เข้ากันได้กับ FX3G/FX3U/FX3S PLC ซึ่งทำงานได้อย่างรวดเร็ว
2. มีการบูรณาการสูง จุดดิจิทัลคือ30 อินพุตและ30 เอาต์พุตมากที่สุด เอาต์พุตดิจิตอลสามารถเป็นทรานซิสเตอร์ รีเลย์ หรือเอาต์พุตแบบผสม อะนาล็อกสามารถเข้าถึงได้สูงสุด 16 อินพุตและ 8 เอาต์พุต มีพอร์ต 2PLCCOM (พอร์ต Rs232 และ USB)1 พอร์ตดาวน์โหลดบน HMI
3. สนับสนุนหลายอย่างการนับความเร็วสูงและชีพจรความเร็วสูงการเร่งความเร็วและการลดความเร็วเป็นอิสระ การนับและพัลส์ความเร็วสูงทั้งหมดต้องไม่เกิน 480KHz
ความจุโปรแกรม 4.32K ขั้น32K รีจิสเตอร์ปิดเครื่องปิดเครื่อง.สนับสนุนการขัดจังหวะการแก้ไขเชิงเส้นและแบบวงกลมการปรับตัวเองของ PID
| มรุ่น | QM3G-100FH |
| มิติ | 275*194*36มม |
| ขนาดคัทเอาท์ | 262*180มม |
| ป้อนข้อมูล | 24V |
| การใช้พลังงาน | 6-8W |
| ชมมิ.ย | |
| คุณสมบัติ | หน้าจอสัมผัสแบบทานสี 60K รองรับการแสดงภาพบุคคล |
| พิมพ์ | 10.1"TFT |
| ขนาดจอแสดงผล | 222*125มม |
| ความละเอียด (พิกเซล) | 1024*600 |
| แกะ | 64MB (โปรดสอบถามหากต้องการจัดเก็บข้อมูลประวัติ) |
| รอม | NOR แฟลช 16MB |
| ซีพียู | ซีพียู 32บิต 408MHz |
| พอร์ต COM | พอร์ตดาวน์โหลด Type-B HMI (สามารถดาวน์โหลดโปรแกรม PLC ผ่านฟังก์ชั่นเจาะผ่าน USB), RS232 |
| ซอฟต์แวร์ | Coolmay TPWorks ซอฟต์แวร์เขียนโปรแกรม HMI |
| บมจ | |
| ระดับ I/O |
- อินพุต: Passive NPN แยกเทอร์มินัลสาธารณะ - เอาต์พุตทรานซิสเตอร์: NPN ระดับต่ำ, COM เชื่อมต่อกับขั้วลบ - เอาต์พุตรีเลย์: เปิดหน้าสัมผัสแบบแห้งตามปกติ |
| DO ประเภทและโหลด |
- MT: 2A/จุด, 4A/4 จุด COM;MT: 0.5A/จุด, 0.8A/4 จุด COM, 1.6A/8 จุด COM - MR: 2A/จุด, 4A/4 จุด COM, 5A/12 จุด COM |
| การนับความเร็วสูง | เฟสเดียว 6 ช่อง 60KHz หรือ 2 AB 60KHz + 1 AB 10KHz หรือ 2 ABZ 60KHz + 1 AB เฟส 10KHz |
|
ชีพจรความเร็วสูง (เฉพาะรุ่น MT) |
8 ช่อง Y0-Y3 คือ 100KHz, Y4-Y7 คือ 10KHz การนับความเร็วสูง + พัลส์ความเร็วสูง < 480KHz |
| พอร์ต COM | 1x มินิ USB, 1x RS232, 1x RS485 |
| ซอฟต์แวร์ | เข้ากันได้กับ GX Developer8.86 และGX เวิร์ค 2 |
| ข้อมูลรายละเอียดอ้างถึง: "คู่มือผู้ใช้ Coolmay QM3G-FH All-in-One”, “คู่มือการเขียนโปรแกรม Coolmay CX3G/FX3GC PLC”, “คู่มือผู้ใช้ Coolmay TP HMI” | |
- บรรจุภัณฑ์
สินค้าจะอยู่ระหว่างการทดสอบ 1-3 วัน และบรรจุกล่องกระดาษ
1. ถาม: การรับประกันเป็นอย่างไร?
2. ถาม: ฉันจะได้รับสินค้าหลังจากชำระเงินสำหรับการสั่งซื้อได้เร็วแค่ไหน?
3. ถาม:คุณเป็นผู้ผลิตหรือบริษัทการค้า?
A: เราเป็นทั้งโรงงานและ บริษัท trae เรามีวิศวกรสำหรับการศึกษาและการออกแบบและพนักงานสำหรับการผลิตและการดำเนินงาน ฯลฯ เราสามารถสนับสนุนผลิตภัณฑ์และบริการแบบครบวงจรของคุณ
4. ถาม: แล้วการจัดส่งล่ะ?
32K HMI PLC ออลอินวัน 8AO HMI PLC ออลอินวัน 20DO PLC HMI Panel
10In HMI PLC Controller
Portrait Display HMI PLC Controller
-
Dgood product!