8 kênh điều khiển công nghiệp 24MR PLC với cổng lập trình RS232
| Tên thương hiệu: | Coolmay |
| Số mô hình: | CX3G-24MR |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
PLC điều khiển công nghiệp 24MR
,PLC điều khiển công nghiệp RS232
,coolmay plc
8 kênh điều khiển công nghiệp 24MR PLC với cổng lập trình RS232
Điều khiển công nghiệp 24MR PLC 8 kênh Xung tốc độ cao Tương thích với GX WORKS 2 Cổng lập trình RS232
Mô hình: CX3G-24M
Đầu vào kỹ thuật số: 12
Đầu ra kỹ thuật số: 12 (Đầu ra rơ le hoặc bóng bán dẫn)
mặc định 6 kênh 1 pha 60khz đầu vào đếm tốc độ cao
mặc định 8 kênh đầu ra xung tốc độ cao (4 * 100khz + 4 * 10khz) nếu bóng bán dẫn.
1rs232 + 2rs485 cổng com
* pwm, tương tự, v.v. có thể được tùy chỉnh.
Tham số:
| Kích thước | 130 * 90 * 36mm |
| Kích thước cutout | 122 * 99mm |
| Cài đặt | Lắp đặt lỗ cố định và DIN-Rail (35mm) |
| Đặc trưng | Hỗ trợ ngắt, nội suy cung tuyến tính, tự động điều chỉnh PID.32K dung lượng chương trình, 32K đăng ký theo dõi |
| I / O cấp |
Đầu vào: NPN thụ động, thiết bị đầu cuối công cộng bị cô lập Đầu ra rơ le: Tiếp điểm khô thường mở |
| I / O kỹ thuật số | 12DI / 12DO |
| Loại DO và tải |
Rơ le (MR): 2A / điểm, 4A / 4 điểm COM, 5A / 8 Bấm COM. |
| Đếm tốc độ cao | Một pha 6 kênh 60KHz, hoặc 2 AB 60KHz + 1 AB 10KHz, hoặc 2 ABZ 60KHz + 1 AB pha 10 KHz |
| Xung tốc độ cao | 8 kênh, Y0-Y3 là 100KHz, Y4-Y7 là 10KHz |
| Đếm tốc độ cao + xung tốc độ cao <480KHz | |
|
I / O tương tự (không bắt buộc) |
6AI / 4AO |
|
Loại AI (không bắt buộc) |
Loại cặp nhiệt điện loại E / E_ / K / K_ / S / S_ / T / T_ / J / J_ / PT100 / PT1000 / NTC10K / NTC50K / NTC100K / 0 ~ 10V / 0 ~ 5V / 0-20mA / 4-20mA / -5V ~ 5V / -10V ~ 10V |
|
Loại AO (không bắt buộc) |
0 ~ 10V / 0- ~ 5V / 0 ~ 20mA / 4 ~ 20mA -5 ~ 5V / -10 ~ 10V (2DA cho 1 điện áp trừ) |
| Mặc định | 1 Cổng lập trình USB loại B mini, 1 cổng lập trình RS232 (Đầu nối giao diện là cổng cái chuột có 8 lỗ), 2 cổng COM RS485 |
| Không bắt buộc |
2 cổng COM RS485 mặc định có thể được tùy chỉnh như 1 cổng RS485, 1 cổng COM RS232, hoặc 1 cổng COM RS485, 1 CAN (2.0A / B), hoặc 1 cổng COM RS232, 1 CAN (2.0A / B) |
| Phần mềm | Tương thích với GX WORKS 2 |
Đầu ra xung tốc độ cao:
Coolmay CX3G mặc định có 8 kênh xung tốc độ cao, Y0-Y3 mỗi kênh 100KHz, Y4-Y7 mỗi kênh 10KHz, hỗ trợ tốc độ thay đổi, tốc độ khởi động / dừng ban đầu / cuối cùng là 0, sơ đồ như sau: (lấy thời gian tăng tốc và giảm tốc D8148 làm một ví dụ).
![]()
Thời gian tăng / giảm tốc Tính toán T = (tốc độ mục tiêu-tốc độ hiện tại) * thời gian tăng / giảm tốc ÷ tốc độ tối đa.
Ví dụ, tốc độ mục tiêu = 50000, tốc độ hiện tại = 20000, thời gian tăng tốc 100 (ms), tốc độ tối đa = 100.000, T = 30 ms.
CX3G: 8 kênh xung, 4 kênh tăng giảm tốc cuối cùng = D8148, tốc độ tối đa là D8146, D8147.
PLSY, ZRN, PLSV, DRVI, DRVA, DVIT, DSZR, chỉ có Y0-Y3 hỗ trợ các lệnh DVIT (định vị ngắt), DSZR (trả về gốc với tìm kiếm DOG).
|
Điểm xung Mô tả chức năng |
Y0 | Y1 | Y2 | Y3 | Y4 | Y5 | Y6 | Y7 |
| Giám sát hoạt động xung | M8340 | M8350 | M8360 | M8370 | M8151 | M8152 | M8153 | M8154 |
| Vị trí xung(32bit) |
D8340 D8341 |
D8350 D8351 |
D8360 D8361 |
D8370 D8371 |
D8140 D8141 |
D8142 D8143 |
D8144 D8145 |
D8160 D8161 |
| accecho vay / dtăng tốc thời gian |
D8348 D8349 |
D8358 D8359 |
D8368 D8369 |
D8378 D8379 |
D8148 | D8148 | D8148 | D8148 |
| Xung dừng bit | M8349 | M8359 | M8369 | M8379 | M8450 | M8451 | M8452 | M8453 |
| Tốc độ tối đa |
D8343 D8344 |
D8353 D8354 |
D8363 D8364 |
D8373 D8374 |
D8146 D8147 |
D8146 D8147 |
D8146 D8147 |
D8146 D8147 |
Chương trình xung FX3G gốc có thể được sử dụng trực tiếp.
Tất cả các lệnh hỗ trợ 8 kênh xung, ngoại trừ DVIT, DSZR hỗ trợ 4 kênh.
-
Dgood product!