Coolmay TK6043FH หน้าจอสัมผัส HMI รองรับโปรโตคอล Modbus RS232 RS485 แผงควบคุม HMI
| ชื่อแบรนด์: | Coolmay |
| หมายเลขรุ่น: | TK6043FH |
| ขั้นต่ำ: | 1 ยูนิต |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1,000 ชิ้นต่อวัน |
หน้าจอสัมผัส Modbus TFT HMI
,หน้าจอสัมผัส HMI สีจริง
,แผงควบคุม RS232 RS485 HMI
Coolmay TK6043FH รองรับโปรโตคอล Modbus หน้าจอสัมผัส HMI แผง HMI RS1232 RS485
แพคเกจจะประกอบด้วย
* อุปกรณ์ 1 ชุด (สีเทา) และสาย (สาย Type-C เป็นค่าเริ่มต้น)
* ซอฟต์แวร์และคู่มือไม่มีค่าใช้จ่ายมีอยู่ในเว็บไซต์ของเราหรือโปรดติดต่อทีมขายของเราสำหรับลิงค์ดาวน์โหลด
บันทึก:
(1) อุปกรณ์มีฟังก์ชันด้านล่าง
-
หน้าจอสัมผัสสีขนาด 4.3 นิ้ว
-
พอร์ต RS232, RS485
-
รองรับ modbus พอร์ตฟรีและโปรโตคอลการสื่อสาร PLC ทั่วไป
(2) สายฟรี 1 ชุดโปรดสั่งซื้อสายเพิ่มเติมในร้านของเรา
ข้อมูลจำเพาะของ TK6043FH
| มิติ | 134*102*36มม |
| ขนาดคัทเอาท์ | 120*94มม |
| ขนาดจอแสดงผล | 97*56มม |
| น้ำหนัก | ประมาณ0.33 กก |
| แสดง | 4.3" TFT |
| ปณิธาน | 480*272 พิกเซล |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| อัตราส่วนความคมชัด | 400:01:00 น |
| แบ็คไลท์ | นำ |
| เวลาแบ็คไลท์ | 60,000 ชม |
| แสดงสี | 65536 สี |
| ชนิดสัมผัส | แผงตัวต้านทาน 4 สาย |
| รอม | 64MB |
| แกะ | NOR แฟลช 8MB |
| ซีพียู | ซีพียู 32บิต 408MHz |
| ดาวน์โหลดพอร์ต | ประเภท-C, RS232, RS485 |
| พอร์ต COM | 1 RS232, 1 RS485 |
| ไม่จำเป็น | 1 WIFI (ใช้พอร์ต RS485 เริ่มต้น) |
| มาตรการ | รองรับ MODBUS พอร์ตฟรีและโปรโตคอลการสื่อสาร PLC ทั่วไป |
| ปฏิทิน | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12-24VDC±10%<150mA @ 24VDC |
| การบริโภค | 72mA/24V |
| ชั้นการป้องกัน | IP65 (แผงด้านหน้า) |
| อุณหภูมิ | สภาพแวดล้อมโดยรอบ: 0~50℃ สภาพแวดล้อมในการจัดเก็บ: -20~70℃ |
| ความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%~90% |
| การรับรอง | ส.ศ |
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์การเขียนโปรแกรม CoolMay mView HMI |
![]()
คำถามที่พบบ่อย
1) คุณเป็นผู้ผลิตหรือบริษัทการค้าหรือไม่?
เราเป็นผู้ผลิตคอมโบ PLC, HMI, HMI PLC และผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมอื่น ๆ มานานกว่า 16 ปี เรามีวิศวกรสำหรับการศึกษาและออกแบบ
และคนงานสำหรับการผลิตและดำเนินการ ฯลฯ เราสามารถสนับสนุนผลิตภัณฑ์และบริการแบบครบวงจรแก่คุณได้
2) คุณมีใบรับรอง CE หรือไม่
ใช่ สำหรับผลิตภัณฑ์ที่เราส่งออก เราสามารถเสนอ CE สำหรับศุลกากรของคุณได้
3) นานแค่ไหนในการจัดส่ง?
ขึ้นอยู่กับรายละเอียดการสั่งซื้อและโดยปกติแล้วเราสามารถรองรับการจัดส่งได้ภายใน 2-7 วันทำการหลังจากยืนยันการชำระเงิน
4) เงื่อนไขการชำระเงิน:
เรายอมรับการโอนเงินผ่านธนาคาร TT, Paypal, บัตรเครดิตใน Alibab, Western Union ect
-
Dgood product!