HMI PLC แบบ All In One พร้อมหน้าจอสี 60K 6 ช่องสัญญาณ และแผงควบคุมระบบอัตโนมัติ PLC เฟสเดียว
| ชื่อแบรนด์: | Coolmay |
| หมายเลขรุ่น: | QM3G-43FH |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15,000 หน่วยต่อสัปดาห์ |
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
ประเทศจีน GONGDONG
ได้รับการรับรอง:
CE
พอร์ตคอม:
1x TYPE-C, 1x RS232, 1x RS485
ประเภท AO:
-0~10V /0~5V -0~20mA/ 4~20mA ผสม
เอไอ/เอโอ:
2/1 หรือ 4/2 (สูงสุด 3AI หากป้อนเทอร์โมคัปเปิล)
การใช้พลังงาน:
4-6W
รายละเอียดการบรรจุ:
กล่องกระดาษ
สามารถในการผลิต:
15,000 หน่วยต่อสัปดาห์
เน้น:
แผงควบคุมอัตโนมัติ HMI PLC
,60K สี PLC HMI All In One
,หน้าจอสี PLC HMI All In One
คำอธิบายสินค้า
แผงควบคุม PLC Automation - เฟสเดียว 6 ช่องสัญญาณ พร้อมหน้าจอ 60K Colors
อุปกรณ์ควบคุมแบบบูรณาการ HMI PLC แบบ All-in-One - ผสมผสานตัวควบคุม, อินเทอร์เฟซการทำงาน, อินพุต/เอาต์พุต, I/O แบบอะนาล็อก, การนับ/พัลส์ความเร็วสูง และพอร์ตสื่อสารในหน่วยขนาดกะทัดรัดสำหรับการควบคุมระบบอัตโนมัติของอุปกรณ์อย่างครอบคลุม
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
- อุปกรณ์ควบคุมแบบบูรณาการขนาด 4.3 นิ้ว พร้อมฟังก์ชัน HMI และ PLC ในตัว
- ความละเอียด 480×272, จอแสดงผลสีจริง 65,536 สี พร้อมระดับการป้องกันด้านหน้า IP65
- อินพุตดิจิตอล 8 ช่องและเอาต์พุตดิจิตอล 8 ช่อง (รีเลย์)
- ตัวควบคุมตรรกะโปรแกรมได้ 32K ขั้นตอน
- เข้ากันได้กับระบบ PLC FX3G/FX3U
- รวมสายโปรแกรมฟรีเมื่อสั่งซื้อครั้งแรก
- ซอฟต์แวร์พร้อมให้ดาวน์โหลดฟรีจากเว็บไซต์ทางการ
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| รุ่น | QM3G-43FH |
| ขนาด | 134×102×34 มม. |
| ขนาดช่องเจาะ | 120×94 มม. |
| อินพุต | 24VDC |
| การใช้พลังงาน | 4-6W |
ข้อมูลจำเพาะ HMI
| ประเภทการแสดงผล | TFT 4.3" พร้อมหน้าจอสัมผัสแบบต้านทาน 60K สี |
| ขนาดการแสดงผล | 97×56 มม. |
| ความละเอียด | 480×272 พิกเซล |
| RAM | 64MB (สอบถามข้อมูลสำหรับการจัดเก็บข้อมูลประวัติ) |
| ROM | NOR Flash 8MB |
| CPU | CPU 32 บิต 408MHz |
| พอร์ต COM | พอร์ตดาวน์โหลด HMI Type-C, พอร์ต RS232 |
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ Coolmay TPWorks HMI Programming |
ข้อมูลจำเพาะ PLC
| ระดับ I/O | อินพุต: Passive NPN, ขั้วต่อสาธารณะแยก เอาต์พุตทรานซิสเตอร์: ระดับต่ำ NPN, COM เชื่อมต่อกับขั้วลบ เอาต์พุตรีเลย์: หน้าสัมผัสแห้งแบบเปิดตามปกติ |
| ประเภท DO และโหลด | MT: 2A/จุด, 4A/4 จุด COM, 5A/12 จุด COM MR: 2A/จุด, 5A/12 จุด COM |
| การนับความเร็วสูง | เฟสเดียว 6 ช่องสัญญาณ 60KHz หรือ 2 AB 60KHz + 1 AB 10KHz หรือ 2 ABZ 60KHz + 1 AB เฟส 10KHz |
| พัลส์ความเร็วสูง | 8 ช่องสัญญาณ, Y0-Y3: 100KHz, Y4-Y7: 10KHz การนับความเร็วสูง + พัลส์ความเร็วสูง < 480KHz (เฉพาะรุ่น MT) |
| พอร์ต COM | 1× TYPE-C, 1× RS232, 1× RS485 |
| ซอฟต์แวร์ | เข้ากันได้กับ GX Developer 8.86 และ GX WORKS 2 |
คุณสมบัติขั้นสูง:
• เข้ากันได้กับ Works 2/GX Developer 8.86 (รองรับไดอะแกรม Ladder และภาษา SFC)
• การประมวลผลที่มีประสิทธิภาพเข้ากันได้กับ FX3G/FX3U/FX3S PLC
• CPU 32 บิตระดับทหารสำหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม EMI สูง
• การเข้ารหัส 8 บิตพิเศษพร้อมการป้องกันด้วยรหัสผ่าน
• นาฬิกาในตัวพร้อมแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
• พอร์ตสื่อสารหลายพอร์ตเพื่อการเชื่อมต่อที่ยืดหยุ่น
• เข้ากันได้กับ Works 2/GX Developer 8.86 (รองรับไดอะแกรม Ladder และภาษา SFC)
• การประมวลผลที่มีประสิทธิภาพเข้ากันได้กับ FX3G/FX3U/FX3S PLC
• CPU 32 บิตระดับทหารสำหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม EMI สูง
• การเข้ารหัส 8 บิตพิเศษพร้อมการป้องกันด้วยรหัสผ่าน
• นาฬิกาในตัวพร้อมแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
• พอร์ตสื่อสารหลายพอร์ตเพื่อการเชื่อมต่อที่ยืดหยุ่น
การกำหนดค่าพอร์ตสื่อสาร
การบำรุงรักษาและการสนับสนุน
- รับประกัน 18 เดือน (ไม่รวมความเสียหายที่เกิดจากมนุษย์)
- การสนับสนุนด้านเทคนิคไม่จำกัดผ่านวิดีโอ โทรศัพท์ หรืออีเมล
- รองรับ OEM/ODM ด้วย MOQ 200 ชุด
- มีโมดูลและฟังก์ชันที่กำหนดเองตามคำขอ
คำถามที่พบบ่อย
คุณให้การรับประกันสินค้าหรือไม่
ใช่ เราให้การรับประกันสินค้าทั้งหมด
Coolmay สามารถให้การสนับสนุนด้านเทคนิคได้หรือไม่
เรามีประสบการณ์มากกว่า 12 ปีในด้านนี้ วิศวกรของเราให้การสนับสนุนอย่างครอบคลุมเพื่อช่วยแก้ไขปัญหาทางเทคนิคใดๆ
Coolmay เก็บสินค้าคงคลังหรือทำการค้าเท่านั้น
เรามีสินค้าคงคลังในคลังสินค้าขนาดใหญ่เพื่อให้แน่ใจว่าการจัดส่งรวดเร็วและการจัดหาที่เชื่อถือได้
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำของคุณคืออะไร
เรามีปริมาณการสั่งซื้อที่ยืดหยุ่นขึ้นอยู่กับความต้องการเฉพาะของคุณ
แท็ก:
32K HMI PLC ออลอินวัน 8AO HMI PLC ออลอินวัน 20DO PLC HMI Panel
แผงควบคุมอัตโนมัติ HMI PLC
60K สี PLC HMI All In One
คะแนนโดยรวม
5 ดาว
100%
4 ดาว
0
3 ดาว
0
2 ดาว
0
1 ดาว
0
รีวิวทั้งหมด
-
Dgood product!