หน้าจอสัมผัส HMI Coolmay ขนาด 10 นิ้ว พร้อม Modbus TCP/IP และแผงด้านหน้า IP65 สำหรับระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม
| ชื่อแบรนด์: | Coolmay |
| หมายเลขรุ่น: | TK8100H |
| ขั้นต่ำ: | 1 peice |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, Moneygram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15000 Units Per Week |
ข้อมูลรายละเอียด
Place of Origin:
CHINA, GONGDONG
ได้รับการรับรอง:
CE
แรงดันไฟฟ้า:
กระแสตรง 24V
วัสดุ:
ABS, พลาสติก
ขนาดจอแสดงผล:
222*125มม
แสดง:
10.0" TFT
Packaging Details:
carton
Supply Ability:
15000 Units Per Week
เน้น:
Modbus Tcp/Ip HMI ทัชพานีล
,สกรีนสัมผัส RS485 HMI
,RS232 HMI หน้าจอสัมผัส
คำอธิบายสินค้า
Coolmay 10-Inch HMI Touch Screen Panel
แผงหน้าจอสัมผัส HMI Ethernet Modbus TCP/IP, RS485, RS232 ขั้นสูง ออกแบบมาสำหรับระบบควบคุมอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
- แผงสัมผัสแบบต้านทาน 4 สายที่มีความแม่นยำสูงพร้อมการทำงานที่เชื่อถือได้
- จอแสดงผล TFT ขนาด 10.1 นิ้ว พร้อมความสามารถในการแสดงสีจริง 60,000 สี และความละเอียด 1024×600
- รองรับการวางแนวการแสดงผลแนวตั้งและภาพนิ่งทุกรูปแบบพร้อมภาพเคลื่อนไหว GIF
- เข้ากันได้กับแบบอักษร Windows ทั้งหมดและไลบรารีเวกเตอร์/ส่วนประกอบที่หลากหลาย
- เสียงปุ่มที่ปรับแต่งได้และการแจ้งเตือนการเตือนภัย
- ส่วนประกอบการวาดภาพที่ใช้งานง่ายสำหรับการออกแบบอินเทอร์เฟซที่ง่ายดาย
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| รุ่น | TK8100H |
|---|---|
| จอแสดงผล | 10.1" TFT |
| ความละเอียด | 1024×600 พิกเซล |
| ความสว่าง | 300cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 400:1 |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED (อายุการใช้งาน 60,000 ชั่วโมง) |
| สีที่แสดง | 65,536 สี |
| ประเภทการสัมผัส | แผงต้านทาน 4 สาย |
| ที่เก็บข้อมูล | NOR Flash ROM 256MB, RAM 256MB |
| CPU | โปรเซสเซอร์ 1GHz |
| อินเทอร์เฟซ | พอร์ตดาวน์โหลด Type-B, พอร์ต COM RS232, RS485 |
| การสนับสนุนโปรโตคอล | MODBUS RS232/RS485, พอร์ตฟรี และโปรโตคอลการสื่อสาร PLC ทั่วไป |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12-24VDC ±10% |
| การใช้พลังงาน | 145mA @ 24V |
| ระดับการป้องกัน | IP65 (แผงด้านหน้า) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 70°C |
| ความชื้น | 20% ถึง 90% RH |
| การรับรอง | เป็นไปตามมาตรฐาน CE |
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์การเขียนโปรแกรม CoolMay vCool HMI |
ข้อดีของผู้ผลิต
สิ่งอำนวยความสะดวกการผลิตขั้นสูง
ด้วย ประสบการณ์ด้านระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม 21 ปี Coolmay ดำเนินงานจากโรงงานขนาด 6,000 ตารางเมตร พร้อมสายการผลิต 10 สาย อุปกรณ์ติดตั้งและทดสอบ SMT ระดับไฮเอนด์ที่นำเข้าของเราช่วยให้กำลังการผลิตรายเดือน 50,000 หน่วย
การรับรองคุณภาพ
ได้รับการรับรองระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 และเป็นองค์กรเทคโนโลยีชั้นสูงที่ได้รับการยอมรับในระดับประเทศ ผลิตภัณฑ์ของเรามีสิทธิบัตรแบบจำลองยูทิลิตี้ สิทธิบัตรการประดิษฐ์ และได้รับรางวัลอุตสาหกรรมมากมาย รวมถึง "รางวัลนวัตกรรมทางเทคนิค" และ "รางวัลผลิตภัณฑ์นวัตกรรม" ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการรับรอง CE & RoHS.
ส่วนประกอบระดับพรีเมียม
เราใช้เฉพาะวัสดุคุณภาพสูงสุดเท่านั้น: CPU เกรดอุตสาหกรรม 32 บิตที่นำเข้า, บอร์ด PCB พร้อม การป้องกันสีสามชั้นรีเลย์และทรานซิสเตอร์ที่มาจากสหรัฐอเมริกา และการป้องกันการแยกโฟโตอิเล็กทริกสำหรับอินพุตและเอาต์พุต
บริการที่ครอบคลุม
ในฐานะผู้ผลิตดั้งเดิมที่นำเสนอ โซลูชัน OEM & ODM PLC และ HMIเราให้บริการควบคุมคุณภาพ 5 ขั้นตอน การทดสอบอายุการใช้งาน 48 ชั่วโมง การรับประกัน 18 เดือน และนโยบายการคืนสินค้าที่ง่ายขึ้น
เราให้ การสนับสนุนด้านเทคนิคฟรีบทช่วยสอนการเรียนรู้ที่ครอบคลุม คู่มือวิดีโอ และซอฟต์แวร์การเขียนโปรแกรม HMI และ PLC ฟรี
สถานการณ์การใช้งาน
เกี่ยวกับ Coolmay
ก่อตั้งขึ้นในปี 2006 Coolmay เป็นแบรนด์ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรมชั้นนำที่ให้บริการลูกค้ากว่า 10,000 รายในกว่า 200 ประเทศ ทีมงานผู้เชี่ยวชาญกว่า 200 คนของเรา ซึ่งรวมถึงผู้เชี่ยวชาญด้าน R&D กว่า 40 คน ได้ดำเนินโครงการมากกว่า 55,000 โครงการและได้รับสิทธิ์ในทรัพย์สินทางปัญญามากกว่า 60 รายการ เรานำเสนอโซลูชันขั้นสูง รวมถึง PLC, เครื่อง HMI+PLC แบบออลอินวัน, HMIs, แหล่งจ่ายไฟ, เซอร์โวไดรฟ์, สเต็ปเปอร์ไดรฟ์, VFD และโมดูล IoT ที่ออกแบบมาเพื่อความแม่นยำในการผลิตอัจฉริยะ
พันธมิตรระดับโลก
งานแสดงสินค้าระดับอุตสาหกรรม
การรับรองคุณภาพ
ผลิตภัณฑ์ Coolmay ทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนด CE และ RoHS อย่างสมบูรณ์ ผลิตภายใต้ระบบการจัดการคุณภาพที่ได้รับการรับรอง ISO 9001
การชำระเงินและการรับประกัน
เรารับวิธีการชำระเงินที่ปลอดภัยหลายวิธี รวมถึง Western Union, WeChat, AliPay, PayPal และการโอนเงินผ่านธนาคารระหว่างประเทศ (T/T) ธุรกรรมทั้งหมดได้รับการคุ้มครองภายใต้การคุ้มครองผู้ซื้อของ AliExpress
การรับประกันและการสนับสนุน
- การรับประกันจากผู้ผลิต 18 เดือนครอบคลุมข้อบกพร่องของฮาร์ดแวร์
- การสนับสนุนด้านเทคนิคตลอดอายุการใช้งานสำหรับการกำหนดค่าและการรวมระบบ
- การคืนสินค้าและการแลกเปลี่ยนดำเนินการภายใน 3 วันพร้อมหลักฐานภาพถ่าย
ข้อมูลติดต่อ
สำหรับการสนับสนุนด้านเทคนิค เอกสาร หรือไฟล์เฟิร์มแวร์:
WhatsApp/WeChat: +86 199-2529-1353
เราตอบคำถามทั้งหมดภายใน 24 ชั่วโมง
คะแนนโดยรวม
5 ดาว
100%
4 ดาว
0
3 ดาว
0
2 ดาว
0
1 ดาว
0
รีวิวทั้งหมด
-
Dgood product!